Những câu chào buổi sáng hay ho!!

Thảo luận trong 'Dành Cho BoYs' bắt đầu bởi dark_wild_2610, 20 Tháng mười 2009.

1. dark_wild_2610 New Member

Đại loại là mấy câu chào, nt cho n~ e đang và sẽ trở thành người iu ấy mà.
    Em ví dụ phát:
    Chào buổi sáng, cô gái! Thực đơn hum nay của cô là vui vẻ. Chúc cô ngon miệng.
    Pác nào có mấy câu hay hay share cho a e đi.
    3 people like this.

Chia sẻ trang này

2. luvbkb

luvbkb Well-Known Member

Góp vui tí nào, ai áp dụng thấy hiệu quả vui lòng vào thanks cho mình cái nhe :11:

"Chào em iu, tối qua anh nằm mơ gặp dc một thiên thần. Anh đã cầu nguyện người hãy chăm sóc và ban phước lành cho em. Nhưng thiên thần lại nói không được! Vì thiên thần không thể làm điều đó với thiên thần !!!:11:" << nhớ kèm theo nhé :21:
  3. phatxit

phatxit New Member

Bài của lubu nghe sến quá,với lại đọc được lâu lắm rồi trên mạng , trong top những lời chúc làm nàng tan chảy.....,không áp dụng thực tế được....với lại nghe điêu điêu sao ấy.....

góp chút lửa : em yêu , tối qua em thế nào ? ngủ ngon chứ.... (đánh răng súc miệng rồi hở trả lời anh nhá....):71::71::71:
  4. Pu Kulz

Pu Kulz Thành viên danh dự

hì hì
    anh iu hả..anh thức chưa?!..Anh cóa bix mỗy khi thức dậy anh là ngừi em nghĩ đến đầu tiên ko :9::9:

Nói vậy thui chứ chưa bao giờ dám xài...hahhaa :21::21:
  5. Lik'Bo

Lik'Bo TàoLao - W.A.R

nhiều nhỉ. chào cả nhà buổi sáng tốt lành .................................... thế là đủ cho 1 câu đơn giản làm gì phải dài dòng.:37::37::37::37:
  6. Dương Thất Lang

Dương Thất Lang New Member

lilbo sao chẳng biết thế nào là lãng mạn hết vậy:23:
  7. tiu147852

tiu147852 New Member

chao các angel bé nhỏ của tôi
    :12:
  8. dangtajarchi

dangtajarchi New Member

Dậy!!!:111: Có người tìm,kon vui vẻ cháu bà trẻ với thằng sung con bố sướng.<<<sến sến tự nghĩ ra chớ ko cop trên mạng đâu nhá,ai ham thì cứ lấy mà dùng :D
  9. stevnash13

stevnash13 Well-Known Member

câu của mình là

xin lỗi bạn. mình mất phone của mình rồi . BẠN CÓ THỂ CHO MÌNH BIẾT SỐ PHONE CỦA BẠN KHÔNG
  10. Brakely

Brakely New Member

hey !!! tui thì : A có đc e xem như a đả có tất cả....... . hì hì
  11. meo4mat

meo4mat Well-Known Member

chao thuêu bao số 090.........bạn vừ nhận được lời chúc :**** sáng vui vẻ và may mắn từ thuê bao 090..........hehehhehe thay sao ha cac ban.vua ko sến,vừa lạ :21::21::21::21:
  12. hailyanh

hailyanh New Member

nhok yêu của anh...!

ê con nhok kia... dậy đi nào... dậy cùng anh làm cho cái thế giới này náo nhiệc cái nào...
  13. MrNoname

MrNoname Don't Give Up

Topic này hay thế nhưng có vẻ ế ẩm quá, sẳn đang buổi sáng sớm, hỏi bác gút gồ bác ấy phun ra cho một vài câu cũng hay ra trò đấy

14. MrNoname

MrNoname Don't Give Up

Thêm một vài câu dành cho cả bạn bè, người thân luôn nhé

15. blackace8945

blackace8945 .......

Hợp lí vãi, nó ko cho ăn tát là may.:fun (43):
  16. jokervskid

jokervskid New Member

ko phải là ko bik lãng mạn mà là vì quá lãng xẹt :))