vào báo danh CF nào....

Thảo luận trong 'Game Online' bắt đầu bởi hailuuads, 18 Tháng ba 2008.

1. Kid Ga Ichiban

Kid Ga Ichiban New Member

kid bao' danh dum` lil saint: vietlinkin..... anh em rảng rang đến tầng 3 net huy là club Counter Strike với Crossfire cho Saint thỉnh giáo ^^
  2. acmateo

acmateo Thành Viên Danh Dự

bon chen với pác Hứng tí........hehe...........

3. Kid Ga Ichiban

Kid Ga Ichiban New Member

Dm thèng Saint.....Vô nik tao viết tùm lum roài mà kòn bảo là " kid báo dùm saint" nữa mới ghia chứ
  4. angle1026

angle1026 New Member

Nick: death_death
    Huhu mới chơi có 1h15 nên chỉ số mới có 70/52 ah` ráng chơi để lên chức 3 cánh gà mới đc.
  5. T.FI5VE

T.FI5VE New Member

nick trog CF cũg là T.FI5VE luôn, vì ít chơi nên cấp đồ ko đág nói tới :78:
  6. angle1026

angle1026 New Member

Nhưng seo khi khi em chơi đc tổng cộng khoảng 3h CF thì em thấy chơi CS vẫn hay hơn CF có nhìu cái dở lém như tầm wan sát kém nà, máu ít(bắn có 2,3 fát là chít ngắt ,1 wả lựu đạn là đi tong em nói thiệt trong số những thèng em kill thì có đến khoảng 1/4 là chít vì lựu đạn của em haha)......Nên bây giờ em mong muốn way lại thời CS huhu có ai bắn CS với em hem.
  7. RuKien

RuKien New Member

Chiến trường vinh quang mà, phải show chứ.

Nick: NgonTayBui - Ngón Tay Bụi.
    Cấp độ: éo nhớ.
  8. RuKien

RuKien New Member

Không thể phủ nhận CS vẫn lun là vô đối trong game góc nhìn thứ nhất.
    Dưng mà nói CF máu ít so với CS thì chưa chắc, chơi CS tỉa 1-2 viên cũng lụm chứ đâu có giỡn.
    Tầm quan sát kém? Thấy cũng vậy, chắc tuỳ người.
    Thời CS? Chẹp, CS chưa ih vào thoái trào đâu, vô đối mà.
    <== Thỉnh thoảng vẫn chơi CS.
    Chẹp chẹp!
    <== Hơi kém trong khoảng quăng lựu đạn, đang để dành tiền mua AWM hoặc AK47.
    Ko thôi chơi AUG mãi chúng nó chê là "đồ pê đê".
  9. angle1026

angle1026 New Member

Ờ nghe anh nói cũng hợp lý nhưng trong CF em thik nhất là mấy thèng núp (đừng ở trên bắn đút cái đầu lên haha) thế là em chỉ nhấm vào thấy màu đỏ và bằn chít tại chỗ chỉ với 1 fát kaka.
  10. homeless

homeless Thành Viên Danh Dự

nick : homelessking , chơi được gần 6h , chức vụ binh nhì , điều trở ngạy nhất khi chơi CF la ping của mình khá cao (bình thường 200 , lagg 800-900, )khi nào chức năng tán gẫu với addfriend được thì 4rum mình làm lai 1 room bắn nhe
  11. angle1026

angle1026 New Member

Vậy là mấy máy tính bên đó có vấn đề rùi anh khang ui bên đây ping cao nhất của em cũng chỉ có 230 thui còn bình thường chỉ có 8,90 à.
  12. homeless

homeless Thành Viên Danh Dự

không phải máy tính có vấn đề mà là do mạng internet , trong nước VN thì kết nối đến sever CF nhanh (vì máy chủ CF đặc tại VN) , còn anh kết nối chậm hơn , nên khi chơi Ping( yếu cầu và phản hồi ) lâu nên ping cao vãi
  13. nhokrum

nhokrum New Member

em gà bóng rổ nhưng CF cũng khá !!! njck nhokrum chừng nào lập room bắn chơi nhớ rủ em ^^!! hs5 bắn tỉa nên headshoot thấp >.< kill 8k3 death 6k2 >,.,<!! ráng cày 2 cánh gà cho oai ^^!
  14. SteKven

SteKven New Member

khặc khặc :20: anh em chơi CF cũng nhìu đéy nhỡ...thoy thì lập clan lun na`o
    @Kid: dạo này ko thấy ông lên bắn vậy...tui giờ chỉ bắn buổi tối dc thui ...tối rãnh lên bắn với tui nha :25:

:Smokingg: sẵn đây báo danh tánh lun ...Ste nick trong cf cũng là SteKven lun thường bên HCM kênh 1 ...mới lên dc hạ sĩ quèn...mong các pro chỉ giáo :25:
  15. Pé Ỉn

Pé Ỉn New Member

em mí chơi 2 lần....ngồi cả bủi, bắn đc........2 tên....chít mí chục lần......òy pải mua thuốc chóng mặt uống nữa..khổ
  16. SlamDunker

SlamDunker New Member

kô sao thông cảm. kô bít mấy anh dạo này khoẻ kô. nói lên nói chuyện bằng súng ống đeeeeeeeeeeeee
  17. RuKien

RuKien New Member

DẠo này tụi nó say mê CF nên nói chuyện bằng bom đạn không hà, sân bóng rổ vắng ih thấy rõ =))
    Nếu có điều kiện thì anh em 4rum mình hẹn 1 bữa nào để "chiến 1 trận ra trò" ih :66:
  18. cho báo danh với BOLOVE74268 2 cánh gà 3 chấm
  19. Tuan™

Tuan™ New Member

1FatThoiEm

Cày mãi mới lên hạ sĩ

HCM sever 7 nhé
  20. Kidbandersth

Kidbandersth New Member

èo !! Tui hạ sĩ 5 òi .. nick : *Kidbanderst*
    _ ko nổ ..but cóa thể noái trùm dao sever 13 kênh 3 , phòng thì lúc nào cũng tên là Daoo !! [sung' = cho']
    _ ko tin... thử... chơi xong đừng noái tui hack là dc..há há ...nhìu ngừi noái zị